// Tiêu điểm nóng

Sắp lên xe hoa lần 2, tôi chết lặng khi biết được lý do vì sao mình bị chồng cũ bỏ rơi không thương tiếc

31/03/2018 00:01 Sắp lên xe hoa lần 2, tôi chết lặng khi biết được lý do vì sao mình bị chồng cũ bỏ rơi không thương tiếc

Sắp lên xe hoa lần 2, tôi chết lặng khi biết được lý do vì sao mình bị chồng cũ bỏ rơi không thương tiếc

Nếu không có buổi gặp gỡ tình cờ với em gái của chồng cũ, tôi sẽ vĩnh viễn không bao giờ biết được sự thật này.

28/01/2018 16:15 Dù không thích tôi, mẹ chồng cũng không thể thuê người theo dõi tôi như thế này!

Dù không thích tôi, mẹ chồng cũng không thể thuê người theo dõi tôi như thế này!

Đêm tân hôn tôi uất ức khóc. Chồng tôi bỏ đi nhậu. Mẹ chồng càm ràm cả đêm xoay quanh những bức ảnh.

25/01/2018 00:01 6 năm sau ngày ly hôn, tôi và chồng cũ lại có một đêm mặn nồng

6 năm sau ngày ly hôn, tôi và chồng cũ lại có một đêm mặn nồng

Tỉnh dậy trong vòng tay quen thuộc của anh, tôi lại thấy tim mình rung động thật mạnh mẽ.

07/01/2018 09:25 Cuộc đời em điêu đứng chỉ vì câu nói của mẹ chồng cũ trong buổi ra mắt nhà người yêu mới

Cuộc đời em điêu đứng chỉ vì câu nói của mẹ chồng cũ trong buổi ra mắt nhà người yêu mới

Vừa lúc bố mẹ chồng tương lai ra đến cổng thì mẹ chồng cũ đã đứng đấy. Thấy vậy em vội chạy ra đẩy mẹ chồng tương lai nhanh lên xe, ai ngờ trong giây phút ngắn ngủi vậy bà mẹ chồng cũ kịp nói một câu.

28/12/2017 16:17 Vào bệnh viện, tôi gặp cảnh bạn gái mình đang chăm sóc chồng cũ

Vào bệnh viện, tôi gặp cảnh bạn gái mình đang chăm sóc chồng cũ

Tôi không thể tin được người mà mình định lấy làm vợ lại có thể giấu mình 1 bí mật động trời như vậy.

20/12/2017 16:18 Sáng ngủ dậy, tôi thấy hàng chục tin nhắn và cuộc gọi nhỡ của chồng cũ, trong đó có những tin làm tôi bối rối

Sáng ngủ dậy, tôi thấy hàng chục tin nhắn và cuộc gọi nhỡ của chồng cũ, trong đó có những tin làm tôi bối rối

Tôi không biết trả lời ra sao nên không đáp lại. Chẳng thể ngờ lại có ngày tôi đau đầu vì chuyện gia đình của chồng cũ thế này.

07/11/2017 16:09 Đến thăm con trai, tôi sững sờ nghe thấy nhà chồng cũ đang sỉ nhục mình

Đến thăm con trai, tôi sững sờ nghe thấy nhà chồng cũ đang sỉ nhục mình

Tôi hẹn mua cho con trai bộ đồ chơi nhưng do bận nên tối hôm sau mới đến được. Nào ngờ, mới chỉ đến cửa, tôi đã nghe thấy tiếng chồng cũ và mẹ anh ta đang mắng chửi con và sỉ nhục mình.

26/08/2017 17:22 Không thể ngờ bạn trai và chồng cũ của tôi lại có mối quan hệ thân thích

Không thể ngờ bạn trai và chồng cũ của tôi lại có mối quan hệ thân thích

Tôi bối rối suýt ngã, vội vịn tay vào cửa. Dáng người, ánh mắt ấy, đích thị tôi không thể nhầm lẫn. Thì ra, em họ anh chính là...