// Tiêu điểm nóng

Cửa thang máy mở ra, tôi và bạn gái 4 mắt nhìn nhau không thốt nên lời

22/11/2017 06:27 Chúng tôi chưa từng chung giường với nhau, cớ sao bạn gái có thuốc tránh thai khẩn cấp?

Chúng tôi chưa từng chung giường với nhau, cớ sao bạn gái có thuốc tránh thai khẩn cấp?

Tôi chưa từng nghi ngờ em. Nhưng sau khi thấy vỉ thuốc tránh thai thì tôi mất hết niềm tin.

26/10/2017 10:15 Mẹ bạn gái thách cưới 500 triệu

Mẹ bạn gái thách cưới 500 triệu

Bản thân tôi có 300 triệu trong tài khoản, nếu nhất quyết xin hoặc vay mượn thì chắc cũng có đủ 500 triệu thách cưới. Nhưng tôi tự hỏi tại sao phải thách cưới nhiều đến vậy?

05/10/2017 10:15 Hội bạn gái cũ của chồng làm tôi

Hội bạn gái cũ của chồng làm tôi "sống dở chết dở"

Suốt ngày hội bạn gái cũ của chồng nhắn tin hỏi tôi có bầu chưa? Nay nấu món gì? Rồi gửi que thử thai cho tôi, bắt tôi tham gia group nấu ăn làm tôi có cảm giác vô cùng áp lực.

03/10/2017 10:15 Cửa thang máy mở ra, tôi và bạn gái 4 mắt nhìn nhau không thốt nên lời

Cửa thang máy mở ra, tôi và bạn gái 4 mắt nhìn nhau không thốt nên lời

Nhưng lúc đó, tay tôi đang ôm eo cô khách hàng, còn cô ấy thì say lả lướt dựa vào vai tôi, nhìn vô cùng thân mật.

01/10/2017 10:15 Hoang mang vì những yêu cầu lạ đời của bạn gái

Hoang mang vì những yêu cầu lạ đời của bạn gái

Tôi sửng sốt không chịu. Tôi nói bạn gái không được chụp những tấm ảnh như thế, đó là tự xúc phạm mình.

24/09/2017 17:03 Hoang mang khi bạn gái nói muốn làm mẹ đơn thân

Hoang mang khi bạn gái nói muốn làm mẹ đơn thân

Tôi choáng váng khi nghe em nói đến 3 chữ mẹ đơn thân. Tôi cảm thấy những gì mình đang trải qua thật nghịch đời.

02/08/2017 18:04 Tôi không thể tin được bạn gái có thể trả đũa tôi như vậy!

Tôi không thể tin được bạn gái có thể trả đũa tôi như vậy!

Tôi biết bạn gái đang trả thù tôi, nhưng thực lòng tôi vẫn không thể tin được bạn gái có thể nhẫn tâm đến vậy.